A13 (2007-2010)
A13 lớp chúng mình là 1 gia đình Very Happy
A13 (2007-2010)
A13 lớp chúng mình là 1 gia đình Very Happy
A13 (2007-2010)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A13 (2007-2010)

LỚP CHÚNG MÌNH LÀ MỘT GIA ĐÌNH

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
picachu1992hp
Thành viên chủ chốt
Thành viên chủ chốt
picachu1992hp

Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?    Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  I_icon_minitimeSun Jan 09, 2011 1:16 pm

Written by hikaru.vnb91
Saturday, 08 January 2011 14:57

Các game thủ vốn được mặc định là cực kỳ khó tính trong khâu chọn bạn gái. Không hẳn là vì họ "chảnh", mà đơn giản là với họ, hình mẫu lý tưởng nhất đã nằm trong những Yuna, Tifa hay Lina hoặc Windrunner mất rồi. Nhưng không vì vậy mà các game thủ không có cho mình những mẫu bạn gái có thể dễ dàng khiến họ "đổ cái rầm" ngay từ cái nhìn đầu tiên. Hãy cùng Garena Việt Nam thử tìm xem, với các game thủ thì một cô bạn gái thế nào là hoàn hảo nhé.
I. Tính cách

Chiếm vị trí quan trọng nhất, bởi lẽ nó quyết định được sự lâu dài của một mối quan hệ, tính cách chính là điểm đầu tiên cần nhắc đến khi xét về hình mẫu bạn gái lý tưởng của game thủ.
Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  3423-01
Những cô gái dịu dàng sẽ luôn khiến bạn dễ chịu khi ở bên cạnh.
Các game thủ thường thích những cô gái có tính cách dịu dàng, hiền hậu, nhưng cũng không kém phần đáng yêu, cá tính. Những phạm trù này dường như đối nghịch với nhau, nhưng khi kết hợp lại một cách hài hòa sẽ tạo thành một cô gái luôn khiến người yêu được thoải mái khi ở bên cạnh. Sự dịu dàng, hiền lành sẽ tạo được sự dễ chịu trong mối quan hệ tình cảm. Bởi lẽ phần tích cách này dung hòa được cả 2 bên, mỗi khi mệt mỏi bạn có thể nghe nàng nhẹ nhàng an ủi, còn khi tranh cãi cáu giận? Cũng chẳng sao bởi nàng sẽ tìm ra cách giải quyết êm ái nhất. Bên cạnh đó, cá tính tạo nên một cô gái độc đáo, khác biệt, và mạnh mẽ. Nàng sẽ luôn khiến bạn thấy mới mẻ và thú vị khi ở bên cạnh. Và cả sự đáng yêu được thể hiện một cách kín đáo, không giả tạo sẽ càng khiến bạn cảm thấy yêu thương nàng hơn. Một cô gái hội tụ được 3 tính cách này, chắc chắn là một người mà bạn sẽ không bao giờ muốn để mất.
II. Hiểu biết

Một cô gái có tính cách tốt, sẽ hoàn hảo hơn nếu nàng là một người thông minh, hiểu biết và khéo léo.

Những cô gái thông minh luôn biết mình muốn gì, cần gì, và tự tin vào sự hiểu biết của bản thân. Họ biết tự đứng trên đôi chân của mình, tự vượt qua khó khăn mà không cần bạn phải kè kè bên cạnh. Luôn ý thức trau dồi thêm kiến thức cho mình để không bị tụt hậu với thế giới xung quanh, họ không bao giờ để bạn phải lắc đầu ngao ngán và dường như ở bên họ, những câu chuyện thú vị luôn tiếp nối nhau không dứt.
Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  3423-02
Những cô gái thông minh sẽ không bao giờ khiến bạn chán ngán khi ở bên cạnh.

Hơn nữa, một cô gái hiểu biết thường có sự tinh tế nhất định với cuộc sống xung quanh. Họ có những rung cảm rất chân thành với mọi sự vật, sự việc. Họ biết thế nào là đúng, thế nào là sai, thế nào là nên và thế nào là không tốt. Chính vì vậy, ở bên cạnh một cô gái hiểu biết, không những bạn được yêu thương, mà còn được học hỏi thêm rất nhiều điều từ cách sống và kiến thức của nàng.
III. Ngoại hình

Những tưởng yếu tố ngoại hình phải được xếp lên đầu, bởi lẽ các game thủ thường "tít mắt" với những cô gái xinh đẹp. Thế nhưng, trong bản thăm dò của người viết trong diễn đàn Garena Việt Nam. Yếu tố này lại không được các game thủ đánh giá cao.

Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  3423-03
Sắc đẹp chỉ là một yếu tố phụ.

Với các game thủ, ngoại hình dường như chỉ là gia vị thêm cho một cô nàng hoàn hảo. Bởi lẽ, hơn ai hết, các game thủ hiểu rằng chỉ vẻ ngoài thôi sẽ không mang lại một người con gái tuyệt vời. Cô gái xinh đẹp nhưng đầu óc rỗng tuếch và tính tình khó hiểu, nhạt nhẽo sẽ chẳng hơn gì một con búp bê đẹp nhưng vô hồn. Chính vì vậy, xinh đẹp chỉ được thêm vào như một yếu tố phụ. Có thì tốt, mà không có cũng chẳng hề hấn gì. Bởi chỉ cần có 2 yếu tố đã nêu ở trên, các game thủ chắc chắn sẽ hiểu rõ rằng, họ đã rất may mắn khi có một cô gái cực kỳ tuyệt vời ở bên cạnh rồi.
IV. Kết

Xinh đẹp, tài giỏi, thông minh, duyên dáng,... tất cả những điều trên hội tụ được để trở thành một cô gái lý tưởng là rất khó. Không ai có thể hoàn hảo, thế nhưng, chỉ cần có một tình cảm chân thành, thì những khiếm khuyết sẽ được gạt sang một bên để cả 2 cùng hoàn thiện trong mắt nhau. Xin chúc các bạn game thủ có thể tìm được cho mình một cô bạn gái tuyệt vời để luôn hiểu, thông cảm cho niềm đam mê game vô tận của chúng ta nhé.

Garena Việt Nam.
[D]uy
Admin
Admin
[D]uy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?    Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  I_icon_minitimeThu Jan 13, 2011 12:43 pm

Tìm đc bạn gái cho game thủ á. Hơi khó đấy Smile
https://familya13.forumvi.com
Vũ Hoàng Trà My
Thành viên ưu tú
Thành viên ưu tú
Vũ Hoàng Trà My

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?    Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  I_icon_minitimeSat Jan 15, 2011 8:31 am

có vẻ hoành tráng nhể daigia
[D]uy
Admin
Admin
[D]uy

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?    Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  I_icon_minitimeSat Jan 15, 2011 8:39 am

Dương ko phải là mẫu bạn gái của game thủ rồi. Lần trước còn ghen với cả trò đua xe của mình cơ mà hoho hoho
https://familya13.forumvi.com
picachu1992hp
Thành viên chủ chốt
Thành viên chủ chốt
picachu1992hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?    Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  I_icon_minitimeSun Jan 16, 2011 12:43 pm

nhưng mà cậu có phải game thụ thực sự ko đấy duy, yêu thích công nghệ khác game thủ mà :)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?    Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?  I_icon_minitime

Mẫu bạn gái của các game thủ là gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang